Neonskilti Gamer 24x13 cm USB er skemmtileg leið til að gefa leikjaaðstöðu eða herbergi meira líf. Veli Line hefur hannað skiltið þannig að það sé einfalt í notkun og auðvelt að koma því fyrir þar sem það nýtist best, hvort sem er á vegg eða á borði.
Skiltið tengist með USB, sem gerir það þægilegt í uppsetningu við tölvu, straumbreytir eða hleðslubanka. Það hentar vel þegar þú vilt bæta við áberandi ljósi án þess að setja upp flókna lausn. Með IP20 verndarflokki er það ætlað til notkunar innandyra.
| Vörumerki | Veli Line |
| Vörunúmer | 1520488 |
| Mál | 41 x 8 x 28 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 5706503703107 |
| Hæð | 28 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 41 cm |
| Vörunafn | Neonskilti Gamer 24x13 cm USB |
| Nettóþyngd | 0.400 |
| Vörutegund | Skilti |
| Þyngd (kg) | 0.500000 |
| Breidd | 8 cm |