Markísa með mótor Marbella 3.5X3.0m grá er hentug lausn þegar þú vilt skapa þægilegan skugga á útisvæði án þess að fórna útliti eða notagildi. SUNFUN markísa með mótor gerir það auðveldara að draga dúkinn út og inn eftir þörfum, svo þú getur brugðist fljótt við sólinni yfir daginn.
Markísan er með heilkassettu sem hjálpar til við að verja dúkinn þegar hún er ekki í notkun. Það lengir líftímann og heldur markísunni snyrtilegri milli nota. Grái liturinn fellur vel að flestum húsum og útiveröndum og hentar vel þar sem óskað er eftir látlausri og fágaðri heild.
Með 350 x 300 cm stærð færðu gott skyggingarsvæði fyrir borðkrók, setusvæði eða svalir. SUNFUN lausnin er því góð fyrir þá sem vilja sameina þægindi og hagnýta skjólmyndun í einni vöru.
| Vörumerki | SUNFUN |
| Vörunúmer | 1014492 |
| Dýpt | 300 cm |
| Mál | 350 x 300 cm ( B x D ) |
| Strikamerki | 5709386503772 |
| Vörunafn | Markísa með mótor Marbella 3.5X3.0m grá |
| Nettóþyngd | 53.300 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Markísur |
| Sería | Marbella |
| Þyngd (kg) | 56.500000 |
| Breidd | 350 cm |