Málningarlímband UV þolið 30mmx50m er hagnýtt límband fyrir verkefni þar sem þarf áreiðanlega festingu og góða endingu í birtu og veðri. Það hentar sérstaklega vel í málningarvinnu, þar sem mikilvægt er að geta merkt eða varið fleti án þess að flækja verkið óþarflega.
Límbandið er blátt og því auðvelt að sjá það á veggjum, gólfi eða öðrum vinnuflötum. Með 50 mm breidd og 25 m lengd færðu gott magn fyrir fjölbreytt verkefni, hvort sem unnið er inni eða úti. KIP býður hér lausn sem er einföld í notkun og nýtist vel í daglegum verkum þar sem þörf er á traustu límbandi.
| Vörumerki | KIP |
| Vörunúmer | 1177958 |
| Mál | 2500 x 5 cm ( L x B ) |
| Strikamerki | 4013142229358 |
| Innanhúss eða utanhúss | Inni & úti |
| Lengd | 2500 cm |
| Vörunafn | Málningarlímband UV þolið 30mmx50m |
| Nettóþyngd | 0.445 |
| Aðal Litur | Blár |
| Vörutegund | Límbönd |
| Litur | Blár |
| Þyngd (kg) | 0.446000 |
| Breidd | 5 cm |