Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Vörumerki | PN Beslag |
| Vörunúmer | 1058699 |
| Mál | 65 x 34 mm ( L x B ) |
| Strikamerki | 5701984161750 |
| Lengd | 65 mm |
| Vörunafn | Löm 65x34mm PN Snap-in 2stk hvít |
| Nettóþyngd | 0.250 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Lamir |
| Þyngd (kg) | 0.250000 |
| Breidd | 34 mm |