Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Vörumerki | GLOBO |
| Vörunúmer | 1037452 |
| Þvermál | 37 cm |
| Mál | 21.5 x 37 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9007371316489 |
| Afl (w) | 18 |
| Orkuflokkur | E |
| Hæð | 21.5 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| LightWarmness | Natural white |
| Lúmen | 1600 |
| Vörunafn | Loftljós Joyce 18W Globo |
| Nettóþyngd | 2.800 |
| Aðal Litur | Króm |
| Vörutegund | Ljósakrónur |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 3.560000 |