OSRAM LED ljósrör með 4000 K litahitastigi er ætlað fyrir ljósabúnað með G13 tengi. Það hentar vel þar sem þú vilt jafna, hlutlausa birtu, til dæmis í bílskúr, geymslu, þvottahúsi eða vinnuaðstöðu.
Ljósrörið skilar 900 lm og er með RA 80 sem gefur góða litendurgjöf í daglegri notkun. Með 60 cm lengd og 2,7 cm þvermál passar það í algenga 60 cm ljósröralampa með G13. Athugaðu að þetta ljósrör er ekki dimmanlegt.
Athugið: Passið að lampinn sé með G13 tengi og að stærðin 60 cm henti áður en keypt er.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1422909 |
| litur á gleri | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 4000 |
| Þvermál | 2.7 cm |
| Mál | 60 x 2.7 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4099854033285 |
| Afl (w) | 8 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 30000 |
| Hæð | 60 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lúmen | 900 |
| Efni ljóss | Gler |
| Vörunafn | Ljósapera LED 4000K Osram 8W Ø2,78mm |
| Nettóþyngd | 0.153 |
| Vörutegund | Ljósrör |
| RA-gildi | 80 |
| Tegund tengils | G13 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.198000 |