Ljósapera E27 A60 9W Philips Hue White & Color Ambiance er snjallpera sem gerir þér kleift að laga lýsinguna að deginum, tilefninu og rýminu. Með henni geturðu valið milli hlýs og kalds hvíts ljóss eða stillt lit eftir stemningu, hvort sem þú vilt rólegt kvöldljós eða skarpari birtu til daglegra verka.
Peran er með E27 skrúfgangi og passar því í margar algengar ljósastæði. Hún er dimmanleg og gefur þér góða stjórn á birtustigi, þannig að auðvelt er að skapa þægilegt ljós án þess að skipta um ljósaperu. Philips Hue lausnin hentar vel fyrir heimili þar sem þægindi og sveigjanleiki skipta máli.
Með 9 W orkunotkun og allt að 806 lm ljósstreymi færðu jafnvægi milli nýtni og góðrar birtu. Peran er einnig með langan áætlaðan endingartíma, allt að 25.000 klst., sem gerir hana að hagnýtu vali fyrir daglega notkun.

| Vörumerki | PHILIPS HUE |
| Vörunúmer | 1039874 |
| litur á gleri | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 1000-20000 |
| Þvermál | 6 cm |
| Mál | 11.2 x 6 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 8720169364066 |
| Afl (w) | 8.1 |
| Orkuflokkur | D |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Eiginleikar | Bluetooth, Fjarstýring, Wi-Fi |
| Hæð | 11.2 cm |
| Innanhúss eða utanhúss | Innandyra |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lúmen | 1100 |
| Vörunafn | Ljósapera E27 A60 9W Philips Hue White & Color Ambiance |
| Nettóþyngd | 0.056 |
| Vörutegund | Snjallperur |
| RA-gildi | 80 |
| Tegund tengils | E27 |
| Stíll | MODERN |
| Spenna | 220 |
| Þyngd (kg) | 0.126000 |