Leikjaturn Hy-Land projekt 2 er leikvöllur frá Hy-land sem hentar vel á leiksvæði þar sem börn eiga að geta leikið sér lengi og fjölbreytt. Uppbyggingin sameinar turn, stiga, rennibraut og sandkassa, þannig að leikurinn verður bæði hreyfing og ímyndunarafl í senn.
Leikjaturninn er úr viði og hentar sérstaklega vel þar sem óskað er eftir traustri og hlýlegri lausn fyrir útisvæði. Með 3,9 m hæð, 4 m dýpt og 1,9 m breidd færðu leikvöll sem býður upp á góða nýtingu án þess að vera óþarflega fyrirferðarmikill. Hy-land Projekt er þannig skynsamlegt val fyrir leiksvæði þar sem bæði notagildi og ending skipta máli.
| Vörumerki | Hy-land |
| Vörunúmer | 1015030 |
| Dýpt | 4 m |
| Mál | 1.9 x 3.9 x 4 m ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 5705858030333 |
| Hæð | 3.9 m |
| Vörunafn | Leikjaturn Hy-Land projekt 2 |
| Nettóþyngd | 385.000 |
| Vörutegund | Leikstaða |
| Sería | Projekt |
| Þyngd (kg) | 385.000000 |
| Breidd | 1.9 m |