Klósettrúllustandur veggvestur Haceka Kosmos matt hvítur er hagnýt lausn fyrir baðherbergið þar sem þú vilt hafa salernispappírinn aðgengilegan án þess að taka pláss á gólfi. HACEKA leggur hér áherslu á látlaust útlit sem passar vel við nútímalegar innréttingar og heldur rýminu snyrtilegu.
Standurinn er úr zamak og messingi, sem gefur honum trausta tilfinningu og góða endingu í daglegri notkun. Með mattri hvítri áferð verður hann léttur í svip og auðvelt að samræma hann við önnur baðherbergisáhöld.
Þar sem hann er veggfestur nýtist plássið betur og rúllan er alltaf þar sem þú þarft á henni að halda. Mál hans gera hann hentugan fyrir flest hefðbundin baðherbergi, hvort sem um er að ræða heimili eða gestasalerni.
| Vörumerki | HACEKA |
| Vörunúmer | 1213035 |
| Dýpt | 13.6 cm |
| Mál | 5.3 x 30 x 13.6 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 8718848201535 |
| Hæð | 30 cm |
| Vörunafn | Klósettrúllustandur veggvestur Haceka Kosmos matt hvítur |
| Nettóþyngd | 0.297 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Salernisrúlluhaldarar |
| Þyngd (kg) | 0.337000 |
| Breidd | 5.3 cm |