Klósettrúlluhalda Haceka Kosmos burstað stál er hagnýt lausn fyrir baðherbergið þar sem bæði útlit og notagildi skipta máli. Hún kemur frá Haceka og fellur vel að nútímalegu umhverfi með látlausu og snyrtilegu yfirbragði.
Varan er úr zamak og messing og er í gráum lit með burstaðri áferð. Slík áferð fer vel með öðrum baðherbergisinnréttingum og er jafnframt þægileg í daglegri umgengni. Veggfesting gerir uppsetningu hagnýta og hjálpar til við að halda rýminu skipulögðu.
| Vörumerki | HACEKA |
| Vörunúmer | 1213039 |
| Dýpt | 13.6 cm |
| Mál | 5.3 x 29.5 x 13.6 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 8718848203140 |
| Hæð | 29.5 cm |
| Vörunafn | Klósettrúlluhalda Haceka Kosmos burstað stál |
| Nettóþyngd | 0.297 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Salernisrúlluhaldarar |
| Þyngd (kg) | 0.321000 |
| Breidd | 5.3 cm |