Járnanet frá Skagen beton er ætlað til notkunar í steypuvinnu þar sem þarf að styrkja steypu með járnabindingu. Mottan er hentug í ýmis verkefni, til dæmis í plötur og gólf þar sem mikilvægt er að hafa jafna og stöðuga dreifingu á styrkingu.
Stærðin 2500 x 2150 mm gerir það að verkum að þú nærð yfir stórt svæði í einu, sem getur einfaldað uppsetningu og sparað tíma. Þykktin er 6 mm og mottan er þægileg í meðhöndlun á verkstað, hvort sem hún er lögð í form eða á undirlag áður en steypu er hellt.
| Vörumerki | Skagen beton |
| Vörunúmer | 1017799 |
| Mál | 2500 x 2150 x 6 mm ( B x H x þ ) |
| Strikamerki | 0200100252990 |
| Hæð | 2150 mm |
| Vörunafn | Járnamotta 6mm 2500x2150mm |
| Nettóþyngd | 16.500 |
| Vörutegund | Járnanet |
| Þykkt | 6 mm |
| Þyngd (kg) | 16.500000 |
| Breidd | 2500 mm |