Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Vörumerki | Skagen beton |
| Vörunúmer | 1016026 |
| Mál | 5000 x 2150 x 6 mm ( L x B x þ ) |
| Strikamerki | 0200100256127 |
| Lengd | 5000 mm |
| Vörunafn | Járnamotta 6x2150x5000mm Skagen Beton |
| Nettóþyngd | 32.500 |
| Vörutegund | Járnanet |
| Þykkt | 6 mm |
| Þyngd (kg) | 32.500000 |
| Breidd | 2150 mm |