Ísskafa Solid Duo frá Fiskars er handhæg lausn til að hreinsa ís, krapa og raka af bílrúðum, speglum og öðrum sléttum yfirborðum. Tvöföld sköfubrúna sameinar tvær aðgerðir í einu verkfæri svo þú getir unnið hraðar og með færri umferðum.
Harðari brúnin nýtist til að skafa fastan ís af, á meðan mýkri brúnin strýkur vatn, krapa og móðu frá og skilur eftir hreinna yfirborð. Skafan er úr plasti og er létt, þannig að auðvelt er að geyma hana í hurðarhólfi eða hanskahólfi og grípa með sér þegar þarf.
| Vörumerki | FISKARS |
| Vörunúmer | 1621741 |
| Mál | 32.9 x 6.3 x 9.9 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 6411501410573 |
| Hæð | 9.9 cm |
| Lengd | 32.9 cm |
| Vörunafn | Ísskafa Solid Duo Fiskars |
| Nettóþyngd | 0.096 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Íssköfur |
| Sería | Solid |
| Þyngd (kg) | 0.103000 |
| Breidd | 6.3 cm |