Ísskafa Fiskars Plus er snjó- og ísskafa til vetrarnota sem hjálpar þér að halda bílrúðum og flötum hreinum af snjó, klaka og krapa. Verkfærið er hentugt þegar þarf að losa fastan ís og sópa lausum snjó burt, svo þú fáir skýrt útsýni áður en lagt er af stað.
Skaftið er úr plasti og skafan er löng, sem gefur gott vinnusvið og betri stjórn við hreinsun. Þetta er praktísk lausn fyrir daglega notkun yfir vetrartímann, bæði í heimkeyrslunni og á bílastæðinu.
| Vörumerki | FISKARS |
| Vörunúmer | 1621660 |
| Mál | 66.1 x 8.3 x 9.9 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 6411501410559 |
| Hæð | 9.9 cm |
| Lengd | 66.1 cm |
| Vörunafn | Ísskafa Fiskars Plus |
| Nettóþyngd | 0.322 |
| Litur | Orange/sort |
| Efni | Plast/aluminium |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Íssköfur |
| Sería | Plus |
| Þyngd (kg) | 0.346000 |
| Breidd | 8.3 cm |