Þessi vara er ný í vefverslun. Vörulýsing er væntanleg.
| Virkar með gólfhita | Já |
| Vörunúmer | 1481204 |
| Mál | 600 x 600 x 9 mm ( L x B x þ ) |
| Strikamerki | 8429991450151 |
| Áferð | Polished |
| Mynstur á gólfi | Marble |
| Frostþolið | Já |
| Lengd | 600 mm |
| Vörunafn | Gólf- & Veggflísar Pisa 60x60cm 1,44m² gold polished |
| Nettóþyngd | 31.500 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Gólf/veggflísar |
| Þykkt | 9 mm |
| Þyngd (kg) | 32.000000 |
| Breidd | 600 mm |