Glerlisti úr gúmmíi fyrir gróðurhús, ætlaður til að setja á gróðurhúsaprófíla áður en glerið er sett í. Listinn hjálpar til við að halda glerinu á sínum stað og bæta þéttingu milli glers og ramma.
Þessi svarti glerlisti frá Vitavia er hentugur þegar þú þarft að endurnýja slitna eða skemmda lista. Þar sem glerlistar fylgja venjulega með þegar gróðurhús er keypt, er þetta praktísk lausn sem varahlutur til að halda gróðurhúsinu í góðu standi.
| Vörumerki | VITAVIA |
| Vörunúmer | 1030144 |
| Mál | 10 m ( L ) |
| Strikamerki | 5703774200144 |
| Lengd | 10 m |
| Vörunafn | Glerlisti svartur 10m Vitavia |
| Nettóþyngd | 0.170 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gróðurhúsa aukahlutir |
| Þyngd (kg) | 0.170000 |