Glerhaldarar frá VITAVIA eru ætlaðir til notkunar við uppsetningu á gleri í gróðurhúsi, til dæmis þegar glerplötur eru festar og stilltar í réttan farveg. Þeir eru einföld og nytsamleg lausn þegar þú ert að setja saman gróðurhús eða endurnýja gler sem hefur losnað eða skemmst.
Haldararnir eru úr rafgalvanhúðuðum málmi sem hjálpar til við að verjast tæringu í röku umhverfi. Z-lögunin gerir þá þægilega í meðförum og flýtir fyrir uppsetningu, þar sem haldarinn liggur stöðugt að glerinu og styður við það.
Meðfylgjandi fylgihlutir:
| Vörumerki | VITAVIA |
| Vörunúmer | 1030132 |
| Mál | 63 x 1 x 29 mm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 5703774200106 |
| Hæð | 29 mm |
| Lengd | 63 mm |
| Vörunafn | Glerhaldarar 20stk Vitavia |
| Nettóþyngd | 0.038 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Gróðurhúsa aukahlutir |
| Þyngd (kg) | 0.038000 |
| Breidd | 1 mm |