Pizzaborð 63,5x63,5x110 cm Cozze er hagnýt lausn fyrir þá sem vilja skipuleggja útieldun á þægilegan og snyrtilegan hátt. Borðið er með vinnuhæð sem gerir undirbúning og meðhöndlun matar mun þægilegri, sérstaklega þegar unnið er við grill eða pítsuofn. Cozze hefur hannað það með einfaldri og notadrjúgri uppsetningu sem nýtist vel í garðinum eða á veröndinni.
Ryðfría borðplatan veitir endingargott og auðvelt yfirborð til daglegrar notkunar, og opna hönnunin gerir þér kleift að hafa nauðsynleg áhöld og fylgihluti innan seilingar. Einingin er einnig góð sem hluti af stærra útieldhúsi, þar sem hægt er að sameina hana við aðrar samsvarandi einingar frá Cozze.
| Vörumerki | COZZE |
| Vörunúmer | 1497925 |
| Mál | 63.5 x 67 x 90 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 5708614905371 |
| Hæð | 90 cm |
| Lengd | 63.5 cm |
| Vörunafn | Pizzaborð 63,5x63,5x110 cm Cozze |
| Nettóþyngd | 25.300 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Úti eldhús |
| Þyngd (kg) | 33.200000 |
| Breidd | 67 cm |