Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Magn í pakka | 5 |
| Vörunúmer | 1008403 |
| Vörumerki | Logoclic |
| Smellt saman | Já |
| Virkar með gólfhita | Já |
| Mál | 1285 x 192 x 14 mm ( L x B x þ ) |
| Strikamerki | 4042456182950 |
| Mynstur á gólfi | 1-STAFF |
| Lengd | 1285 mm |
| Vörunafn | Parket MyDream Wilderness eik 1,23m² Kronoflooring |
| Nettóþyngd | 15.434 |
| Aðal Litur | Beige |
| Vörutegund | Harðparket |
| Sería | MyDream |
| Þykkt | 14 mm |
| Ábyrgð* | 30 ár. Sjá ábyrgðarskilmála |
| Þyngd (kg) | 15.434000 |
| Breidd | 192 mm |