Description
| Vörumerki | Timberman |
| Vörunúmer | 1499200 |
| Smellt saman | Já |
| Virkar með gólfhita | Já |
| Mál | 2200 x 190 x 13 mm ( L x B x þ ) |
| Strikamerki | 5707048025709 |
| Mynstur á gólfi | 3-STICK |
| Lengd | 2200 mm |
| Vörunafn | Parket 3-stafa Accent Greywash eik Timberman 13x190x2200 mm 2,51 m² |
| Nettóþyngd | 25.000 |
| Aðal Litur | Brúnn |
| Vörutegund | Parket |
| Sería | Accent |
| Þykkt | 13 mm |
| Ábyrgð* | 30 ár. Sjá ábyrgðarskilmála |
| Þyngd (kg) | 25.200000 |
| Breidd | 190 mm |