Pallahitari gas úr ryðfríu stáli svartur er góður kostur fyrir þá sem vilja lengja útiveruna þegar kólnar í veðri. Hann er hannaður til að veita þægilegan hita á svæðum þar sem fólk safnast saman, til dæmis á palli eða verönd, og svart áferðin gerir hann auðveldan að fella inn í umhverfið.
Hitagjafinn frá Schou stendur á fæti og er því þægilegur í staðsetningu þar sem þörf er á auknum hita. Með 13.000 W afli færðu öflugan varmagjafa sem hentar vel þegar þú vilt skapa hlýlegra og notalegra andrúmsloft utandyra. Yfirborðið er úr ryðfríu stáli, sem styður við endingargóða notkun í útiaðstæðum.
| Vörumerki | Schou |
| Vörunúmer | 1003676 |
| Mál | 49 x 49 x 220 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 5701390371187 |
| Afl (w) | 13000 |
| Hæð | 220 cm |
| Lengd | 49 cm |
| Vörunafn | Pallahitari gas úr ryðfríu stáli svartur |
| Nettóþyngd | 23.000 |
| Aflgjafi | Gas |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Hitari á fæti |
| Litur | Svartur |
| Þyngd (kg) | 26.000000 |
| Breidd | 49 cm |