FISKARS X-series X18 er alhliða öxi sem hentar sérstaklega vel þegar þú vilt kljúfa eldivið og sinna fjölbreyttum verkefnum þar sem þarf bæði kraft og stjórnun. Hún er góð lausn fyrir þá sem vilja áreiðanlegt verkfæri í bílskúrinn, sumarbústaðinn eða viðarhauginn.
Öxin er úr stáli og er í stærð sem er þægileg til daglegrar notkunar. Lengdin hjálpar til við að ná góðu sveiflusviði án þess að öxin verði óþarflega fyrirferðarmikil, sem gerir vinnuna liprari þegar kljúfa þarf við eða vinna í þrengra rými.
| Vörumerki | FISKARS |
| Vörunúmer | 1446693 |
| Mál | 3.2 x 19.2 x 47.5 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 6411501201621 |
| Hæð | 47.5 cm |
| Lengd | 3.2 cm |
| Vörunafn | Öxi X-series X18 Fiskars |
| Nettóþyngd | 1.132 |
| Vörutegund | Alhliða öxi |
| Sería | X-series |
| Þyngd (kg) | 1.132000 |
| Breidd | 19.2 cm |