Ofnahlíf hvít 1160x700 mm er hagnýt lausn fyrir þá sem vilja mýkja ásýnd ofnsins og skapa hreinna heildaryfirbragð í rýminu. Hvít áferðin gerir hana auðvelda að samræma við ljósar vegg- og húsgagnalausnir, og hún passar vel inn í bæði klassísk og einfaldari heimili.
Hlífin er úr MDF og tilheyrir Klara seríunni frá Lundbergs. Hún er með málunum 1160 x 700 x 19 mm, sem gerir hana að góðum kosti þar sem mikilvægt er að halda útlitinu léttu og fáguðu án þess að ofninn verði áberandi.
| Vörumerki | LUNDBERGS |
| Vörunúmer | 1060735 |
| Mál | 1160 x 700 x 19 mm ( B x H x þ ) |
| Strikamerki | 7392118204245 |
| Hæð | 700 mm |
| Vörunafn | Ofnahlíf hvít 1160x700 mm |
| Nettóþyngd | 5.500 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Ofnahlífar |
| Sería | Klara |
| Stærð | 1160X700MM |
| Þykkt | 19 mm |
| Þyngd (kg) | 5.500000 |
| Breidd | 1160 mm |