Uppland nuddbaðkarið í Exclusive vörulínunni gefur þér allt sem þú gætir óskað þér af nuddbaðkari. Meðal annars færðu snertiskjá, Bluetooth-hátalara og innbyggða lýsingu.
Uppland karið er nútímalegt og glæsilegt nuddbaðkar úr trefjaglerstyrktu akrýl með fallegri og kraftmikilli hönnun. Karið hefur einstaklega þægilega baðdýpt og hnakkapúða fyrir hámarksþægindi. Baðkarið er ætlað til uppsetningar í horni með framhlið.
Eiginleikar
| Fjöldi sæta | 1 |
| Vörunúmer | 1001463 |
| Fjöldi stúta | 24 |
| Vörumerki | CAMARGUE |
| Innbyggð lýsing | Já |
| Mál | 140 x 140 x 58 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 8594175645699 |
| Eiginleikar | Bluetooth |
| Hæð | 58 cm |
| Upphitunarkerfi heitapotts | YES |
| Lengd | 140 cm |
| Vörunafn | Nuddbaðkar Uppland 140x140x58 cm Skärgård |
| Nettóþyngd | 66.000 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Nuddbaðkör |
| Sería | Uppland |
| Litur | Hvítur |
| Volume (l) | 310 L |
| Water depth | 41 cm |
| Þyngd (kg) | 93.000000 |
| Breidd | 140 cm |