Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Varemærke | Noora |
| Vörunúmer | 1473306 |
| Mál | 16 x 11 cm ( L x B ) |
| EAN-nr | 5708965344669 |
| Længde | 16 cm |
| Produktnavn | Myndarammi 10x15 cm Noora ál svartur |
| Nettovægt, kg. | 0.100 |
| Farve | Svartur |
| Produkttype | Myndarammar |
| Vægt, kg. | 0.200000 |
| Bredde | 11 cm |