Múrboltar Ø10x66 mm 20 stk Fischer HG er ætlað til að festa hluti á öruggan hátt í hörðu undirlagi eins og steypu og náttúrusteini. Það hentar vel þegar mikilvægt er að fá stöðuga og áreiðanlega festingu, til dæmis við uppsetningu á handriðum, festingum eða öðrum burðarhlutum.
Með 10 mm þvermáli og 106 mm lengd fæst góð stærð fyrir verkefni þar sem þarf að ná traustri festingu í undirlagið. Stálbyggingin stuðlar að styrk og gerir vöruna að góðum kosti fyrir verk þar sem ending og öryggi eru í forgangi.
| Magn í pakka | 1 |
| Vörunúmer | 1064280 |
| Þvermál | 10 mm |
| Strikamerki | 4048962087673 |
| Lengd | 106 mm |
| Vörunafn | Múrboltar Ø10x66 mm 20 stk Fischer HG |
| Nettóþyngd | 3.361 |
| Vörutegund | Múrboltar |
| Þyngd (kg) | 3.361000 |