Sjálflímandi mósaík frá Welscheit er mósaíkplata úr steini sem ætluð er til að klæða veggi og gefa rýminu hlýlegt og náttúrulegt yfirbragð. Hún er hentug þegar þú vilt fríska upp á eldhús, forstofu eða aðra þurrar innanhússfleti með fljótlegri og snyrtilegri lausn.
Platan er í hvítum lit og kemur í einni heilli einingu sem auðvelt er að raða upp. Til að ná sem bestum árangri skiptir máli að undirlagið sé hreint, þurrt og slétt áður en hún er límd upp.
| Vörumerki | Welscheit |
| Vörunúmer | 1059148 |
| Mál | 30.5 x 30.5 x 0.6 cm ( B x H x þ ) |
| Strikamerki | 4019525691224 |
| Frostþolið | Nei |
| Hæð | 30.5 cm |
| Vörunafn | Mósaík sjálflímandi 30,5x30,5 cm |
| Nettóþyngd | 0.910 |
| Hálkuvörn | Nei |
| PlacementDirection | 165529 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Mósaík |
| Þykkt | 0.6 cm |
| Þyngd (kg) | 0.910000 |
| Breidd | 30.5 cm |