Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Varemærke | Welscheit |
| Vörunúmer | 1056244 |
| Mál | 30.2 x 32.7 x 30.5 x 0.4 cm ( L x B x H x þ ) |
| Slitstyrkur | 4 |
| EAN-nr | 4019525837035 |
| Overflade | Glossy |
| Mønster | metal |
| Frostþolið | Já |
| Højde | 30.5 cm |
| Længde | 30.2 cm |
| Produktnavn | Mósaík 32,7x30,5 cm |
| Nettovægt, kg. | 0.650 |
| Hálkuvörn | Nei |
| Retning | WALL/FLOOR |
| Farve | Brúnn |
| Produkttype | Mósaík |
| Serie | Goldstar |
| Tykkelse | 0.4 cm |
| Farve | Brons |
| Vægt, kg. | 0.650000 |
| Bredde | 32.7 cm |