Description
| Rafhlaða og hleðslutæki | Án rafhlöðu og hleðslu |
| Vörunúmer | 1074081 |
| Vörumerki | BOSCH |
| Mál | 235 x 75 x 205 mm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 6949509233936 |
| Hæð | 205 mm |
| Lengd | 235 mm |
| Vörunafn | Loftpumpa 18V UniversalPump Bosch |
| Nettóþyngd | 1.200 |
| Aflgjafi | Rafhlaða |
| Þrýstingur | 10 |
| Vörutegund | Pumpa |
| Sería | Universal |
| Spenna | 18 |
| Ábyrgð* | 5 ára BAUHAUS ábyrgð |
| Þyngd (kg) | 1.500000 |
| Breidd | 75 mm |