Description
| Mál | 1200 x 600 x 9 mm ( L x B x þ ) |
| Vörunúmer | 1506219 |
| Strikamerki | 5714581176256 |
| Lengd | 1200 mm |
| Vörunafn | Loftpanill eldtefjandi 2,88m² Fibrotech |
| Nettóþyngd | 4.400 |
| Vörutegund | Loftflísar |
| Þykkt | 9 mm |
| Þyngd (kg) | 4.400000 |
| Breidd | 600 mm |