Límpinnar fyrir efni og leður frá RAPID eru ætlaðir til notkunar í límbyssu og nýtast vel þegar þú þarft að líma trefjaefni, leður eða sambærileg efni í viðgerðum og handverki.
Þvermálið er 12 mm, sem er algeng stærð í límbyssum fyrir stærri límpinna. Gott er að ganga úr skugga um að límbyssan þín taki 12 mm límpinna áður en þú velur þessa áfyllingu.
| Vörumerki | RAPID |
| Vörunúmer | 1072773 |
| Þvermál | 12 mm |
| Mál | 12 mm ( Ø ) |
| Strikamerki | 4051661034312 |
| Vörunafn | Límstangir efni/leður 12 mm 14 stk Rapid |
| Nettóþyngd | 0.220 |
| Vörutegund | Límpinnar |
| Þyngd (kg) | 0.260000 |