Leiðari 95x2700 mm Knauf er leiðari sem nýtist við uppsetningu á gifsstoðum þegar mikilvægt er að halda réttri legu og fá jafna niðurstöðu. Hann er ætlaður til notkunar í innveggjakerfum þar sem einföld og örugg samsetning skiptir máli.
Með réttum leiðara verður vinnan skipulagðari og auðveldara að stilla stoðirnar af áður en áfram er haldið með klæðningu. Knauf býður hér upp á lausn sem hentar vel í hefðbundin gifsverkefni þar sem nákvæmni og stöðugleiki eru í forgangi.
| Vörumerki | KNAUF |
| Vörunúmer | 1058028 |
| Mál | 2600 mm ( L ) |
| Strikamerki | 5709636384311 |
| Lengd | 2600 mm |
| Vörunafn | Leiðari 95x2700 mm Knauf |
| Nettóþyngd | 1.768 |
| Vörutegund | Gifsstoð |
| Þyngd (kg) | 1.768000 |