Laufblásari 36V Max Power Ryobi RY36BLXC-0 er öflugur laufblásari frá Ryobi sem er ætlaður til að gera hreinsun utandyra bæði fljótari og þægilegri. Hann nýtist vel þegar safna þarf saman laufum, sandi og öðru lausu rusli á svæðum þar sem þarf að vinna hratt og nákvæmlega.
Með 36 V rafhlöðukerfi færðu gott afl án þess að vera bundinn við rafmagnssnúru. Það gerir tækið sérstaklega hentugt fyrir stærri svæði, þar sem gott aðgengi og sveigjanleiki skipta máli. Kolefnislausi mótorinn hjálpar til við að halda vinnunni jafnri og skilvirkri, og hraðastillingarnar gera auðveldara að laga blásturinn að mismunandi aðstæðum.
Þetta er góð lausn fyrir þá sem vilja áreiðanlegt tæki til reglulegrar umhirðu á lóðinni. Hvort sem um er að ræða létt lauf á stétt eða meira krefjandi hreinsun eftir vindasamt veður, þá er þetta tæki hannað til að létta verkið og spara tíma.
| Rafhlaða og hleðslutæki | Án rafhlöðu og hleðslu |
| Vörunúmer | 1621684 |
| Vörumerki | RYOBI |
| Mál | 63.5 x 29 x 33.1 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 4892210247186 |
| Hæð | 33.1 cm |
| Lengd | 63.5 cm |
| Vörunafn | Laufblásari 36V Max Power Ryobi RY36BLXC-0 |
| Nettóþyngd | 3.310 |
| Aflgjafi | Rafhlaða |
| Vörutegund | Laufblásari rafhlöðu |
| Sería | Max Power |
| Spenna | 36 |
| Þyngd (kg) | 5.030000 |
| Breidd | 29 cm |