Krókur einfaldur T&B burstað ál er einföld og hagnýt lausn fyrir baðherbergið þegar þú vilt hafa handklæði eða aðra létta hluti á sínum stað. Hann er úr ryðfríu stáli og hentar því vel þar sem raki er til staðar. Nortiq leggur hér áherslu á látlausa notkun og snyrtilegt yfirbragð.
Með þéttri stærð tekur krókurinn lítið pláss á veggnum en skilar samt góðri nýtingu í daglegu lífi. Hann passar vel við baðherbergi þar sem óskað er eftir einfaldri upphengingu án þess að raska heildarútliti rýmisins.
| Vörumerki | NORTIQ |
| Vörunúmer | 1496248 |
| Dýpt | 2.2 cm |
| Mál | 5 x 5 x 2.2 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 7047128200533 |
| Hæð | 5 cm |
| Vörunafn | Krókur einfaldur T&B burstað ál |
| Nettóþyngd | 0.020 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Handklæðasnagar |
| Þyngd (kg) | 0.267000 |
| Breidd | 5 cm |