Korktafla 90x120cm Maya er hagnýt lausn þegar þú vilt safna saman áminningum, innkaupalistum og öðrum mikilvægum skilaboðum á einum stað. Korkyfirborðið gerir þér auðvelt að festa pappíra með prjónum, og stærðin nýtist vel þar sem þarf gott yfirlit án þess að taka óþarflega mikið pláss.
Ramminn og einfalt snið gera töfluna að praktískum hluta af daglegu skipulagi, hvort sem hún fer upp í eldhús, skrifstofu eða barnaherbergi. Hún er létt í notkun og hentar vel fyrir þá sem vilja hafa mikilvægar upplýsingar sýnilegar og aðgengilegar.
| Dýpt | 1.5 cm |
| Vörunúmer | 1004240 |
| Mál | 120 x 90 x 1.5 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 5708955117006 |
| Hæð | 90 cm |
| Vörunafn | Korktafla 90x120cm Maya |
| Nettóþyngd | 2.210 |
| Aðal Litur | Brúnn |
| Vörutegund | Korktöflur |
| Þyngd (kg) | 2.210000 |
| Breidd | 120 cm |