Description
| Vörumerki | NORDIC GAMES |
| Vörunúmer | 1202382 |
| Dýpt | 52 cm |
| Mál | 109 x 305 x 52 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 5705858717739 |
| Hæð | 305 cm |
| Vörunafn | Körfuboltakarfa Deluxe Nordic Games |
| Nettóþyngd | 19.000 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Garðleikir |
| Þyngd (kg) | 21.000000 |
| Breidd | 109 cm |