Klósettbursti Nortiq matt svartur er frístandandi salernisbursti frá Nortiq sem sameinar hagnýta notkun og látlaust útlit. Hann er auðveldur í staðsetningu og hentar vel þar sem þú vilt hafa bursta við höndina án þess að festa hann upp á vegg.
Lokaða ílátið hjálpar til við að halda burstanum úr sjónmáli þegar hann er ekki í notkun, og matt svarta áferðin fellur vel að nútímalegu baðherbergi. Bursti úr ryðfríu stáli bætir við traustri og endingargóðri lausn sem þolir daglega notkun.
| Vörumerki | Nortiq |
| Vörunúmer | 1051195 |
| Þvermál | 12.3 cm |
| Mál | 38.5 x 12.3 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 5708701629135 |
| Hæð | 38.5 cm |
| Vörunafn | Klósettbursti Nortiq matt svartur |
| Nettóþyngd | 0.300 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Salernisbursti |
| Þyngd (kg) | 0.310000 |
| Breidd | 12.3 cm |