Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Mál | 3.5 x 3 m ( L x B ) |
| Vörunúmer | 1043452 |
| Strikamerki | 5706245421826 |
| Lengd | 3.5 m |
| Vörunafn | Kerruábreiða 3,5x3m Flexi |
| Nettóþyngd | 2.150 |
| Vörutegund | Segldúkar |
| Þyngd (kg) | 2.300000 |
| Breidd | 3 m |