Kengir galvaniseraðir 3,1x30 mm 400 stk ITW er hentug lausn þegar festa þarf viðarhluta á öruggan og snyrtilegan hátt. Þessi vara frá ITW kemur í stórum pakka, þannig að auðvelt er að hafa nægilegt magn við höndina fyrir bæði smærri viðgerðir og stærri verkefni.
Galvanhúðunin bætir vörn gegn ryði og gerir vöruna betur fallna til notkunar þar sem ending skiptir máli. Með 30 mm lengd er hún praktísk í ýmsar almennar festingar þar sem krafist er stöðugrar og áreiðanlegrar tengingar.
| Vörumerki | ITW |
| Vörunúmer | 1466053 |
| Mál | 30 mm ( L ) |
| Strikamerki | 5701291142237 |
| Lengd | 30 mm |
| Vörunafn | Kengir galvaniseraðir 3,1x30 mm 400 stk ITW |
| Nettóþyngd | 1.580 |
| Vörutegund | Krampar |
| Þyngd (kg) | 1.580000 |