Kassi með hreinsivörum Kärcher Mobile er praktísk lausn fyrir þá sem vilja hafa hreinsibúnað og fylgihluti snyrtilega saman. Kassi frá Kärcher auðveldar bæði geymslu og flutning, þannig að þú finnur það sem þú þarft hraðar og heldur betur utan um búnaðinn.
Með þessu geymsluhólfi verður einfaldara að taka með sér það sem þarf í þrif, hvort sem unnið er heima eða á öðrum stað. Mál hans gera hann þægilegan í meðförum og auðveldan að koma fyrir þar sem plássið er takmarkað.
Kassinn er hannaður til að nýtast í daglegri notkun þar sem skipulag skiptir máli. Hann hjálpar til við að halda hreinsivörum aðskildum frá öðru dóti og dregur úr því að hlutir týnist eða velti til í geymslu eða á ferðinni.
| Vörumerki | KÄRCHER |
| Vörunúmer | 1169585 |
| Mál | 229 x 221 x 108 mm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 4054278242415 |
| Hæð | 108 mm |
| Lengd | 229 mm |
| Vörunafn | Kassi með hreinsivörum Kärcher Mobile |
| Nettóþyngd | 1.177 |
| Aflgjafi | Rafmagn |
| Vörutegund | Háþrýstidælur |
| Þyngd (kg) | 1.341000 |
| Breidd | 221 mm |