
Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Vörumerki | WALLMANN |
| Vörunúmer | 1494014 |
| Mál | 3020 x 26 x 1 mm ( L x B x þ ) |
| Strikamerki | 5705440322013 |
| Lengd | 3020 mm |
| Vörunafn | Kantlímingarborði 26x3020 mm Wallmann Trend hvít |
| Nettóþyngd | 0.100 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Kantlímingarborðar |
| Sería | Trend Living |
| Þykkt | 1 mm |
| Þyngd (kg) | 0.100000 |
| Breidd | 26 mm |