Kamína Aduro Asgard 2 er viðarkamína sem hentar vel sem aðal- eða viðbótarhitagjafi á heimilum. Hún er ætluð til að skapa hlýju og notalegt andrúmsloft með lifandi eldi, á sama tíma og hún nýtist til reglulegrar upphitunar.
Kamínan er í ASGÅRD-línunni frá ADURO og er með topptengingu fyrir reykútgang. Hún er því góð lausn þegar uppsetning og röraleiðsla á að fara upp á við. Fyrir örugga og rétta uppsetningu er mikilvægt að miða við tilgreindar öryggisfjarlægðir og velja viðeigandi reykháf/reykpípur fyrir aðstæður.
Með topptengingu er einfalt að skipuleggja reykpípu upp í reykháf, sem getur verið hentugt í mörgum rýmum. Kamínan er jafnframt hóflega djúp, sem getur auðveldað að koma henni fyrir án þess að hún taki óþarflega mikið gólfpláss.
Athugið: Varðan er undanskilin fríum sendingum.
| Varemærke | ADURO |
| Vörunúmer | 1057205 |
| Tegund tengingar | TOP |
| Dybde | 35.5 cm |
| Mál | 53 x 83.2 x 35.5 cm ( B x H x D ) |
| EAN-nr | 5704065000276 |
| Effekt (W) | 5000 |
| Orkuflokkur | A |
| Upphitunargeta | 30-120 |
| Højde | 83.2 cm |
| Produktnavn | Kamína Aduro Asgard 2 |
| Nettovægt, kg. | 62.000 |
| Farve | Svartur |
| Produkttype | Viðarkamínur |
| Serie | ASGÅRD |
| Vægt, kg. | 67.000000 |
| Bredde | 53 cm |
