Jarðvegsdúkur frá WEIBULLS er ætlaður til að leggja í blómabeð, kringum runna og á önnur ræktunarsvæði þar sem þú vilt halda illgresi í skefjum. Dúkurinn skyggir á jarðveginn og hjálpar þannig til við að draga úr spírun illgresis, á sama tíma og hann hleypir vatni og lofti í gegn.
Leggðu dúkinn á undirlagið, klipptu op þar sem plöntur eiga að vera og settu síðan yfirborðsþekju ofan á, til dæmis trjákurl eða möl. Þetta hjálpar til við að halda raka í jarðveginum og gerir umhirðu beða einfaldari yfir tímabilið.
| Vörumerki | Weibulls |
| Vörunúmer | 1026723 |
| Mál | 5 x 1 m ( L x B ) |
| Strikamerki | 7391430130157 |
| Lengd | 5 m |
| Vörunafn | Jarðvegsdúkur 1x15m Weibulls |
| Nettóþyngd | 0.900 |
| Vörutegund | Börkdúkar |
| Þyngd (kg) | 0.940000 |
| Breidd | 1 m |