Japönsk ryoba-sög frá WISENT er handverkfæri fyrir nákvæma sögun í viði. Hún er með tönnum á báðum brúnum, sem er hentugt þegar þú vilt geta skipt hratt á milli lengdarskurðar og þverskurðar án þess að skipta um sög.
Sögin er notuð með því að draga hana að sér, sem getur auðveldað að halda beinni línu og minnkað átak í skurði. Sagarblaðið er 250 mm, sem er góður millivegur fyrir almenna smíðavinnu, lista, plötur og fínni frágang þar sem nákvæmni skiptir máli.
| Vörumerki | WISENT |
| Vörunúmer | 1072268 |
| Mál | 250 mm ( L ) |
| Strikamerki | 4010468240159 |
| Lengd | 250 mm |
| Vörunafn | Japönsk sög 250 mm Wisent Ryoba |
| Nettóþyngd | 0.235 |
| Vörutegund | JAPANESE SAW |
| Þyngd (kg) | 0.235000 |