BOSCH Isio er rafhlöðuknúin grasklippa sem hentar sérstaklega vel til að snyrta og halda við minni svæðum þar sem nákvæmni skiptir máli. Hún er góð lausn fyrir fljótlegar lagfæringar þegar þú vilt fá snyrtilegan frágang án þess að draga fram stærri garðtæki.
Vegna þess hve hún er létt og nett er hún þægileg í meðförum og einföld í geymslu. Þetta gerir hana að hentugum kost fyrir reglulegt viðhald í kringum heimilið, til dæmis þar sem pláss er lítið eða aðgengi takmarkað.
Ábyrgð: 5 ára BAUHAUS ábyrgð.

| Vörumerki | BOSCH |
| Vörunúmer | 1024012 |
| Mál | 9 x 4 x 21 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 4059952563350 |
| Safnkassi | Nei |
| Hæð | 21 cm |
| Lengd | 9 cm |
| Vörunafn | Grasklippur á Bosch Multiklipper Isio |
| Nettóþyngd | 0.156 |
| Aflgjafi | Rafhlaða |
| Aðal Litur | Grænn |
| Vörutegund | BATTERY LAWN MOWERS |
| Ábyrgð* | 5 ára BAUHAUS ábyrgð |
| Þyngd (kg) | 0.200000 |
| Breidd | 4 cm |