
PONDTEAM gosbrunnur með solarsellu og fjarstýringu 600 er sólarknúin dæla fyrir garðtjarnir sem sameinar hreyfingu í vatninu og skrautlegt gos. Lausnin hentar sérstaklega vel ef þú vilt setja gosbrunn í tjörn án þess að leggja rafmagn að staðnum.
Gosbrunnurinn er með innbyggðum skynjara fyrir rökkur sem kveikir á ljósinu þegar dimmir, svo þú getir notið útlitsins einnig á kvöldin. Að auki hleðst vara-rafhlaða yfir daginn, sem getur hjálpað til við að halda kerfinu gangandi þegar sólin er lítil.
Meðfylgjandi fylgihlutir:
| Vörumerki | PONDTEAM |
| Vörunúmer | 1080897 |
| Mál | 7.3 x 4 x 4 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 7330566301246 |
| Hæð | 4 cm |
| Lengd | 7.3 cm |
| Vörunafn | Gosbrunnur með solarsellu og fjarstýringu 600 |
| Nettóþyngd | 0.350 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | DUST PUMP |
| Þyngd (kg) | 0.450000 |
| Breidd | 4 cm |