Gólf-/vegg flísar Time antracit 60x60 cm 1,08 m2 er fjölhæf lausn frá Palazzo fyrir þá sem vilja samræmt og stílhreint yfirborð á bæði gólfi og vegg. Flísarnar eru í 60 x 60 cm stærð og henta vel í rými þar sem jafnt og hreint yfirbragð skiptir máli.
Þykktin er 10 mm, sem gefur trausta tilfinningu við uppsetningu, og antrasítliturinn passar vel við bæði ljós og dökk innréttingarlitaval. Þar sem flísarnar eru frostþolnar og samhæfðar gólfhita er auðvelt að nota þær í fjölbreyttum rýmum, allt frá baðherbergjum til alrýma.
Serían Time er góð lausn ef þú vilt efni sem sameinar nútímalegt útlit og hagnýta notkun. Með möttu yfirborði og slitsterku keramikefni færðu flísar sem falla vel að daglegri notkun og eru jafnframt einfaldar í stílhreinni útfærslu.
| Vörumerki | Palazzo |
| Vörunúmer | 1055879 |
| Virkar með gólfhita | Já |
| Mál | 600 x 600 x 10 mm ( L x B x þ ) |
| Strikamerki | 8011373505575 |
| Áferð | Mattur |
| Mynstur á gólfi | Concrete |
| Frostþolið | Já |
| Lengd | 600 mm |
| Vörunafn | Gólf-/vegg flísar Time antracit 60x60 cm 1,08 m2 |
| Nettóþyngd | 23.377 |
| Hálkuvörn | R9 |
| PlacementDirection | WALL/FLOOR |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Gólf/veggflísar |
| Sería | Time |
| Stærð | 60 x 60 cm |
| Þykkt | 10 mm |
| Litur | Antrasít |
| Þyngd (kg) | 24.089000 |
| Breidd | 600 mm |