Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Vörumerki | PLUS |
| Vörunúmer | 1017587 |
| Mál | 90 x 127 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 5703393728456 |
| Hæð | 127 cm |
| Vörunafn | Glerplata fyrir skjólvegg hert gler 90x127cm Plus |
| Nettóþyngd | 9.000 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Glergirðingar |
| Sería | GLAS |
| Þyngd (kg) | 9.100000 |
| Breidd | 90 cm |