BOSCH PROFESSIONAL GCM geirungssög er rafmagnssög fyrir nákvæma skurðvinnu þar sem skiptir máli að fá hreina og endurtekna skurði, til dæmis í lista-, grindar- og frágangsverkefnum. Hún nýtist bæði fagfólki og kröfuhörðum heimilissmiðnum sem vilja áreiðanlega geirungs- og krossskurði.
Sögin er með 254 mm sagarblaði og 1500 W afli, sem gerir hana vel til þess fallna þegar skera þarf efni af nokkurri breidd og halda jöfnum gangi í vinnunni. Þyngdin er 28,2 kg, sem stuðlar að stöðugleika við notkun, og hún er ætluð fyrir 220–240 V rafmagn.
| Vörumerki | BOSCH PROFESSIONAL |
| Vörunúmer | 1430970 |
| Þvermál | 254 mm |
| Mál | 668 x 254 mm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 4059952613185 |
| Afl (w) | 1500 |
| Hæð | 668 mm |
| Vörunafn | Geirungssög 254mm Bosch GCM 305-254 D Proffessional |
| Nettóþyngd | 19.800 |
| Aflgjafi | Rafmagn |
| Vörutegund | Geirungssagir |
| Sería | GCM |
| Spenna | 220 |
| Þyngd (kg) | 28.200000 |