Gataband hentar einstaklega vel til upphengingar, festingar og styrkingar í rafmagns-, pípulagna- og trésmíðaverkefnum. Auðvelt er að móta og klippa það til – og það nýtist í ótal uppsetningarverkefni.
| Varemærke | JASA |
| Vörunúmer | 1519936 |
| Mál | 10000 x 12 x 0.7 mm ( L x B x þ ) |
| EAN-nr | 5704314194091 |
| Længde | 10000 mm |
| Produktnavn | Gataband 12x0,7 mm 10 m hvítt |
| Nettovægt, kg. | 0.530 |
| Produkttype | Gatagirði |
| Størrelse | 10000 x 12 mm (L x W) |
| Tykkelse | 0.7 mm |
| Farve | Hvítur |
| Vægt, kg. | 0.550000 |
| Bredde | 12 mm |